Follow us:
BaruaPepe
Maswali na Majibu
Mrejesho
Swahili
English
Swahili
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Makumbusho ya Taifa la Tanzania
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Kuhusu NMT
Dira na Dhima
Maadili ya Msingi
Kazi za NMT
Muundo wa Taasisi
Timu ya Viongozi
Bodi ya Wakurugenzi
Mikusanyo
Mila
Sanaa
Chimbuko la Binadamu
Changia Mikusanyo
Vituo
Kanda ya Mashariki
Makumbusho na Nyumba ya Utamaduni
Kijiji cha Makumbusho
Kua
Mbuamaji na Kimbiji
Kanda ya Kaskazini
Makumbusho ya Elimu Viumbe
Makumbusho ya Azimio la Arusha
Makumbusho ya Mwalimu Julius Nyerere
Kanda ya Kusini
Mji Mkongwe Mikindani
Lindi
Tendaguru
Kanda ya Nyanda za Juu Kusini
Makumbusho ya Vita ya Majimaji
Makumbusho ya Kawawa
Kanda ya Magharibi
Kituo cha Kigoma Ujiji
Kanda ya Kati
Huduma
Makumbusho Binafsi
Huduma Zetu
Tembelea Makumbusho
Ada za Makumbusho
Vifurushi vya Wanafunzi
Vifurushi vya Familia
Vifurushi vya VIP
Tafiti
Miradi Tafiti
Machapisho ya Miradi
Urejeshaji
Vibali/Leseni
Excavation / Collectors License
Vibali vya Wasaka Tunu
Rehabilitation Permit
Marafiki
Marafiki wa Makumbusho
Kuwa Mwanachama
Tuchangie
Changia
Changia Mikusanyo
Tuchangie
Machapisho
Matangazo
Mwanzo
Habari
Habari
18 Sep, 2026
MAKUMBUSHO YA TAIFA YAWEKA MIKAKATI YA KUFUNGUA UKURASA MPYA WA UTALII WA MALIKALE PANGANI
Pangani, Tanga – Septemba 17, 2026: Wilaya ya Pangani imeendelea kujidhihirisha kuwa eneo lenye utajiri mkubw...
16 Sep, 2026
ZIARA YA MAMA JANETH MAGUFULI YAIBUA UMUHIMU WA UHIFADHI NA KUTEMBELEA URITHI WA TAIFA
DAR ES SALAAM, 15 SEPTEMBA 2026. Ziara ya Mama Janeth Magufuli katika Makumbusho ya Taifa la Tanzania jana imekuwa chach...
27 Aug, 2026
ZIARA YA RAIS WA TAASISI YA DIASPORA KUFUNGUA MILANGO YA UTALII MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA
DAR ES SALAAM, 26 Agosti 2026: Makumbusho ya Taifa la Tanzania imeendelea kufungua milango ya utalii wa kiutamaduni...
27 Aug, 2026
MAKUMBUSHO YA TAIFA YASHIRIKIANA NA JAMII YA WAMASAI KUENZI MILA NA DESTURI
Kilimanjaro, Siha — 26 Agosti 2026 Makumbusho ya Taifa la Tanzania, kupitia Kanda ya Kaskazini, imeendelea kuim...
17 Aug, 2026
MAKUMBUSHO YA TAIFA KWA KUSHIRIKIANA NA KIDS TECH FESTIVAL YAWEZESHA WATOTO NA VIJANA KUPATA UZOEFU WA TEKNOLOJIA
Dar es Salaam, Agosti 16, 2026 — Makumbusho ya Taifa ya Tanzania, kwa kushirikiana na Kids Tech Festival...
07 Aug, 2026
WANAFUNZI WAENDELEA KUNUFAIKA NA ELIMU YA URITHI WA KIUTAMADUNI KATIKA BANDA LA MAKUMBUSHO MAONESHO YA NANENANE
Dodoma, Agosti 6, 2026 – Makumbusho ya Taifa la Tanzania imeendelea kutoa elimu ya urithi kwa wanafunzi wanao...
16 Jul, 2026
NAIBU WAZIRI APONGEZA MAKUMBUSHO YA TAIFA KWA MIKAKATI YA KUKUZA UTALII WA URITHI NCHINI
Dar es Salaam, Julai 15, 2026 – Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Mhe. Hamad Hassan Chande (Mb), ameiponge...
09 Jul, 2026
MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA YAENDELEA KUTANGAZA URITHI WA TAIFA KUPITIA KONGAMANO LA KIMATAIFA LA KISWAHILI NCHINI UFARANSA
PARIS, UFARANSA, Julai 7, 2026 – Makumbusho ya Taifa la Tanzania imeendelea kutangaza na kuhamasisha urithi w...
07 Jul, 2026
NAIBU WAZIRI WA MALIASILI NA UTALII AIPONGEZA MAKUMBUSHO YA TAIFA KWA KUHIFADHI NA KUTANGAZA URITHI WA TAIFA
DAR ES SALAAM, Julai 6, 2026 – Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Mheshimiwa Hamad Hassan Chande, ameiponge...
03 Jul, 2026
BANDA LA MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA LAENDELEA KUVUTIA MAELFU YA WAGENI KATIKA MAONESHO YA 50 YA KIMATAIFA YA BIASHARA (SABASABA 2026)
Dar es Salaam, Julai 3, 2026 Banda la Makumbusho ya Taifa la Tanzania (NMT) limeendelea kuwa miongoni mwa vivutio vik...
03 Jul, 2026
MAKUMBUSHO YA TAIFA LA TANZANIA YAZINDUA KAMATI YA UONGOZI NA UHIFADHI KUIMARISHA UHIFADHI WA URITHI WA TAIFA
Dar es Salaam - Julai 2, 2026 Makumbusho ya Taifa la Tanzania (NMT) imezindua rasmi Kamati ya Uongozi...
29 Jun, 2026
KUELEKEA AFCON 2027: MAKUMBUSHO YA TAIFA YAPOKEA MENEJIMENTI YA WIZARA YA MALIASILI NA UTALII KATIKA ZIARA YA KUIMARISHA VIVUTIO VYA URITHI
Makumbusho ya Taifa la Tanzania (NMT) imepokea Menejimenti ya Wizara ya Maliasili na Utalii katika ziara maalum ya kutem...
‹
1
2
3
4
›