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Tarehe: 26.11.2024

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa, Makumbusho ya Taifa la Tanzania itauza vifaa
chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara. Vifaa vitakavyouzwa vitajumuisha Vifaa
vya Ofisi na Tehama, Samani na Vifaa mbalimbali. Muda wa mnada ni saa 4:00
asubuhi kwa siku zote kama jedwali inavyoonesha.

Tarehe za Mnada

Na. Tarehe Muda wa Muda wa Eneo
kuanza Kumaliza
Mnada Mnada

1 10.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
Tanzania Makao Makuu na
Makumbusho na Nyumba ya
‘ Utamaduni, Dar es Salaam

|

2 12.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la

Makumbusho, Dar es Salaam

3 10.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya taifa la
Tanzania-Mikindani Mtwara

4 13.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
Tanzania -Makumbusho ya

Majimaji-Songea

S 14.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
Tanzania -Makumbusho ya DK

‘t Rashidi Kawawa |

6 10.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
Tanzania —Azimio la Arusha -
Arusha

7 11.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
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Tanzania-Elimu Viumbe-Arusha

8 14.12.2024 3.00 Asubuhi | Saa 10.00 Jioni | Makumbusho ya Taifa la
Tanzania-Makumbusho ya Mwi

J.K.Nyerere —Butiama Musoma

Masharti ya Mnada
1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo.

2. Mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo asilimia mia moja (100%) ya bei
iliyofikiwa kwa ununuzi wa vifaa na asilimia ishirini na tano (25%) kwa
mitambo na asilimia sabini na tano (75%) iliyobaki italipwa ndani ya siku kumi
na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada.

3. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa
husika na fedha atakayolipa haitarudishwa.

4 Mnunuzi atatakiwa kuondoa kifaa alichonunua pindi tu atakapokamilisha
malipo kwa asilimia mia moja (100%).

5. Ruhusa ya kuangalia kifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada
husika.

6. Malipo yatafanyika katika akaunti kwa njia ya control No. ltakayotolewa.
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